Intelligence for Trade

Trade, made smarter.

Tafuta bidhaa. Ungana na wauzaji. Fanya biashara kwa urahisi zaidi.

Tunajenga ZEKI ili kuwasaidia watu na biashara kupata bidhaa wanazohitaji, kuunganishwa na wauzaji wanaofaa, na kusimamia shughuli za biashara kwa njia bora zaidi.

Tunachojenga

Njia rahisi zaidi ya kutafuta, kuuza na kuendesha biashara.

Kutafuta bidhaa sahihi kunaweza kuchukua muda. Wauzaji nao wanahitaji kufikia wanunuzi wanaotafuta bidhaa zao. Na biashara zinahitaji njia rahisi za kusimamia shughuli zao. ZEKI inajengwa kusaidia kuunganisha mambo haya.

Find with ZEKI

Unatafuta bidhaa kwa matumizi yako au biashara yako? Tunajenga njia ya kueleza unachohitaji, kupata wauzaji wanaofaa na kulinganisha ofa kabla ya kufanya uamuzi.

Sell with ZEKI

Wewe ni muuzaji au msambazaji? Tunajenga njia za kukuunganisha na wanunuzi wanaotafuta bidhaa unazouza, ili upate fursa zinazofaa za biashara.

Run with ZEKI

Unaendesha biashara? Tunatengeneza zana za kukusaidia kufuatilia manunuzi, mauzo, bidhaa na taarifa muhimu za biashara kwa urahisi zaidi.

Safari yetu

Tunaanzia Tanzania. Tunajenga kwa mustakabali wa biashara.

ZEKI bado inaendelea kujengwa. Tunajifunza kutoka kwa wanunuzi, wauzaji na wafanyabiashara ili kujenga teknolojia inayojibu changamoto za biashara za kila siku.

EARLY ACCESS

Jiunge na safari ya ZEKI.

Tuambie unachofanya na eneo ulipo. Tunataka kuelewa mahitaji yako na kuwasiliana nawe kuhusu utafiti, maandalizi ya majaribio na maendeleo ya ZEKI.

Onyesha nia yako

Sehemu zenye * ni lazima. Usajili hauhakikishi nafasi ya majaribio.

Unavutiwa na nini? * (chagua moja au zaidi)

Usajili huu wa Early Access kwa sasa unalenga wafanyabiashara wa Dar es Salaam. Kujisajili hakuhakikishi nafasi ya kushiriki pilot.

Kwa nini tunakusanya taarifa hizi?

Kuelewa mahitaji ya wanunuzi na biashara, kupanga utafiti na majaribio, na kukutafuta kuhusu nia uliyoonyesha. Soma maelezo kamili ya faragha kabla ya kukubali.

Soma Privacy Notice →

Usajili wa umma bado haujawashwa. Tunakamilisha ulinzi wa taarifa na maandalizi ya mfumo.